WENGI WAMEFURAHIA SIRI HII YA MAGONJWA YA UZAZI KWA WANAWAKE

WENGI WAMEFURAHIA SIRI HII YA MAGONJWA YA UZAZI KWA WANAWAKE - Tanzania
WENGI WAMEFURAHIA SIRI HII YA MAGONJWA YA UZAZI KWA WANAWAKE - Tanzania
  • WENGI WAMEFURAHIA SIRI HII YA MAGONJWA YA UZAZI KWA WANAWAKE - Tanzania
  • WENGI WAMEFURAHIA SIRI HII YA MAGONJWA YA UZAZI KWA WANAWAKE - Tanzania
Description :

PID ni maambukizi katika viungo vya uzazi vya mwanamke kama vile, mfuko wa uzazi, mirija ya mayai, vifuko vya mayai, shingo ya kizazi.

#VISABABISHI VYAKE

Ugonjwa huu kwa kawaida husababishwa na maambukizi kwa njia ya kujamiiana,

na mara nyingi hata magonjwa yanayohusiana na kujamiana huusishwa.

kama vile #Pangusa ,#u.t.i , #Fangasi, #Kisonono, nk. Pia utoaji mimba usiosalama, kuharibika mimba kuharibika .Hivyo soma story ya magonjwa mmoja aliyepata Ugonjwa wa P.I.D ameelezea ukweli na shida alizozipata baaada ya kutopata matibabu mapema


"""Habari ndugu wamama mwenzenu yalinikuta makubwa jaman ,Mimi kwa majiana naitwa Aneth kamboja nilikuwa nasumbuliwa na matatizo mengi ya uzazi apoa nimeahangaika saana na hivyo nilikosa amani kabisa na maisha yangu na zaidi mambo yaliyonitesa zaidi Hadi nikatamani kufa NI haya hapo.

• Kwanza nilikuwa napatwa na Maumivu makali katika tumbo la chini na sehemu za nyonga usiku mzima nilikuwa sipati usingizi kabisa kwa sababu hii.Vilevile
• Kutokwa na uchafu mwingi wenye harufu mbaya sehemu za uke kiasi mpaka mumewangu ikawa kero kwake kwani harufu na uchafu vilimkatisha hamu kabisa ya tendo la ndoa.Pia
• Kupata hedhi Mara mbili ndani ya mwezi.Jambo ambako siyo kawaida.pia changamoto nyingine ni

• Kuhisi maumivu ama kutokwa na damu wakati wa tendo la ndoa.

• Kuhisi homa na baridi

• Kuhisi kichefuchefu

• Maumivu makali wakati wa kukojoa.

Na mbaya zaidi nilipo kwenda hospital nilipewa dawa za antibiotic tu Jambo ambapo lilinichukua mda kuja kupata nafuu yaUgonjwa huu unaposhindwa kutibiwa mapema unaweza kusababisha madhara makubwa .
Jamn kumbe nilikuwa na fangasi SUGU ambao walikuwa wameshaingia Hadi kwenye via vya uzazi na kuleta maambukizi ya P.I.D na hivyo niliendelea kuteseka saana na ilinichukua mwaka na miezi kuja kupata nafuu .
Lakini mwisho wa siku nilisoma tangazo Kama unavyosoma ww hapa nikapewa dawa na huyu doctor na sahivi namshukuru mungu nimepona kabisa na naendelea vizuri na shughuri zangu.

Lakini pamoja na kumshukuru mungu namshukuru pia doctor na mtu aliyetengeneza hizi dawa nilizotumia na kuniponyesha "

.Hivyo Kama na wewe unachangamoto Kama hii kwanza nikupe pole na utakuwa umeidhurumu nafsi yako Kama utashindwa kujaribu dawa hizi kutibu tatizo lako.
Kwa msaada na ushauri Bure tucheki WhatsApp tukusaidie ahsant.




What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data