WATAALAMU WATOA SIRI NA TAHADHARI YA MJAMZITO KUPATA MAUMIVU KATIKA MIEZI MITATU YA MWANZO.

WATAALAMU WATOA SIRI NA TAHADHARI YA MJAMZITO KUPATA MAUMIVU KATIKA MIEZI MITATU YA MWANZO. - Tanzania
  • WATAALAMU WATOA SIRI NA TAHADHARI YA MJAMZITO KUPATA MAUMIVU KATIKA MIEZI MITATU YA MWANZO. - Tanzania
Description :

WATAALAMU WATOA SIRI NA TAHADHARI ZA MAUMIVU YA TUMBO KATIKA MIEZI MITATU YA MWANZO
Hallow habar mama ,dada na wote mama kijacho,Leo wataalamu wamekuletea siri kwanini mjamzito hupata maumivu ya tumbo wakati miezi mitatu ya mwanzo na namna yanavyotokea na chanzo chake.
Hivyo kama na ww hukuzijua soma ujumbe huu mpaka mwisho alafu toa comment yako ili upate ushauri na elimu bure kupunguza madhara ya kumdhuru mtoto tumboni siri zipo chini hapa

Our safety tips

  • Listings with a "Shop" tag means that the publisher was curated by Jumia.
  • At all costs, avoid paying before seeing the item.
  • Avoid sending money through untraceable methods such as Western Union or Mobile Money.
  • Thoroughly check the item to make sure it's matches the assumed condition.
  • If the seller doesn't have a shop, meet with him in a public place (Mall, Gas station, workplace ...).
  • Do not give personal details (bank details, credit card numbers ...).
  • Beware of offers that are too good to be true.

What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data