WANAWAKE WENGI WALIZWA NA P.I.D PAMOJA NA UTI.

WANAWAKE WENGI WALIZWA NA P.I.D PAMOJA NA UTI. - Tanzania
  • WANAWAKE WENGI WALIZWA NA P.I.D PAMOJA NA UTI. - Tanzania
Description :

Habar,kwanza pole na shughuri zako Leo ningependa kukupa ujumbe muhimu saana.Haya twende pamoja Hadi mwisho.

WANAWAKE wengi siku hizi wamekuwa wakiteswa na magonjwa ya uzazi Hasa PID na UTI pamoja na kutokwa na uchafu mwingi sehemu za Siri Jambo ambapo limekuwa changamoto kwao na kufanya kujaribu ratiba zao za kuendelea na shughuri za Kila siku.Sasa Sina story ya mama mmoja aliekuwa anatatizo Kama hili.

"Mimi kwa kwa jina naitwa winifrida"Ndugu wamama wenzangu Mimi nimekuwa nikihangaika na magonjwa mengi ya uzazi. Ambapo nimetumia dawa nyingi lakini wapi na mbaya zaidi mwili mzima nilikuwa najihisi hali mbaya usiku nilikuwa sipati usingizi kwa sababu hizi.

1.Maumivu chini ya kitovu

3.maumivu ya mgongo,kiuno

3.Wakati mwingine nilikuwa natokwa na uchafu mzito kama maziwa mtindi sehemu za siri

4.Maumivu wakati wa tendo la ndoa

5.Mwasho sehemu ya nje au ndani ya uke

6.Unatokwa na maji maji yenye harufu mbaya kama shombo la samaki.
Lakini nilikuwa nikienda hospitali naambiwa NI U.T.I ,napewa dawa wapi.kumbeee! Mungu wangu ilikuwa NI P.I.D yaani mambukizi katika via vya uzazi ambayo imekomaa.Na kwakutopata matibabu mapema nilipata madhara mengine zaidi ,madhara ya awali NI kama.

1.Nilisababisha kizazi kujaa maji maji
2.Nilisababisha mirija kuziba

3.Pia nikasababisha mirija kuvimba (over size)

4 .Pia ikasababisha uvimbe kwenye ovaries (ovarian cyst ) au Pcos

.5Husababisha Ugumba
Husababisha miscarriage

6.Mimba kuharibika.
Na mwisho alimanusra nife kizazi kabisa kwani nilichelewa kupata matibabu hivyo madhara yake yakawa makubwa zaidi.

Kwahyo kwa ujumla Katika Wanawake 8 mmoja anakuwa mgumba kwasababu ya PID
Lakini Sasa nashukuru mungu nilikuwa kuitumia dawa nilizopewa na doctor huyu zikanisaidia na Sasa NI mama mwenye watoto kwakuwa nilianza kupata Mimba kwa wakati.

Lakini pamoja na kumshukuru mungu pia nashukuru doctor na kampuni iliyotengeneza dawa Aina c24/7 na mfuta special ya kujisafisha sehemu za Siri kuondoa uchafu na fangasi sugu.Hivyo Kama na weee NI mmoja kati ya wenye tatizo Kama hili utakuwa umeidhurumu nafsi yako Kama hutojaribu hii dawa iliyoniponyesha ugonjwa wangu was miaka mungu iliyopita.
Kwa maelezo zaidi na ushauri tucheki wasap kwanamba zetu zilezile tutakupa ushauri Bure karibu saana.ahsant.

What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data