WANAWAKE WASHITUSHWA NA DAWA YA CHUNUSI SUGU

WANAWAKE WASHITUSHWA NA  DAWA YA CHUNUSI SUGU - Tanzania
WANAWAKE WASHITUSHWA NA  DAWA YA CHUNUSI SUGU - Tanzania
  • WANAWAKE WASHITUSHWA NA  DAWA YA CHUNUSI SUGU - Tanzania
  • WANAWAKE WASHITUSHWA NA  DAWA YA CHUNUSI SUGU - Tanzania
Description :

Je umekuwa na CHUNUSI SUGU pamoja na mabakamabaka usoni au mwilini kwako?

Umejaribu kutumia dawa bila kuona mafanikio?

Je machunusi yamekutesa kiasi Hadi kufanya kukosa amani Kama ulivyo nitokea?

Kwanza Kama na ww NI miongoni mwa wenye tatizo kukumbwa na makovu usoni au mwilini ningependa kukupa pole Kwan nasema hivyo kwakuwa ilinitokea hata Mimi mwanangu alikuwa na maupele na makovu mwilini tukahangaika saaana mahospitalini lakini wap haikusaidia chochote,

Na pia tukatumia dawa karibu zote WAP,Tukafanya Kila namna ya kumsaidia mtoto wetu Hadi tukachanganikiwa make maupele yalikuwa yanavimba na kutoa usaha na hata yakikauka yanaacha makovu makubwa bila kupona kabisa yaani.
Lakini hivi ninavyokuambia Sina Cha kusema zaidi ya kumshukuru mungu kwani yeye ndo alikuwa msaada ambao ulibaki Sasa,Lakini pamoja na kumshukuru mungu ningependa kumshukuru aliyetengeneza mafuta special niliyotumia kumpaka na kumwogeshea na Leo hii mtoto kashapona na Yuko vizuri kabisa .
Hivyo na ww Kama una ndugu yako mtoto wako au yoyote anakabiliwa na hili changamoto utakuwa umeidhurumu nafsi yako Kama utashindwa kujaribu dawa hii ambayo imemsaidia kumponyesha mtoto wetu ahsant na karibu saaana .
Tunatoa ushauri bure kabisa kwa tatizo la kiafya hivyo usisite kutucheki WhatsApp au sms /au piga namb tuliokuwekea hapo karibu saana afya NI mali

What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data