UJUMBE MUHIMU SAANA KWA WANAWAKE WENYE TATIZO LA MAUMIVU MAKALI YA NYONGA

UJUMBE MUHIMU SAANA KWA  WANAWAKE WENYE TATIZO LA MAUMIVU MAKALI YA NYONGA - Tanzania
  • UJUMBE MUHIMU SAANA KWA  WANAWAKE WENYE TATIZO LA MAUMIVU MAKALI YA NYONGA - Tanzania
Description :

Habari, ndugu mama zetu,dada zetu,mabinti zetu ningependa kukupa ujumbe MUHIMU SAANA kwani ujumbe ninaokupa utakuwa msaada mkubwa saana wa kumaliza tatizo lako labmaumivu ya nyonga Kama mwanamke mwenzenu ulivyopona kupitia ujumbe ingawa mwanzoni alikuwa alishakata tamaa ya kupona.

Sasa twende pamoja,NI takribani mwaka mmoja na miezi mwanamke aitwaye "Adelina simbakavu"alikuwa na tatizo la MAUMIVU ya nyonga kwa mda mrefu saana na amekuwa akipata matatizo mengi .

Kwanza kabisa shughuri zake zilisimama kwani hakuwa na uwezo kabisa wa kusimamia kazi zake na kufanya kwa ufanisi kutokana na MAUMIVU ya nyonga na mgongo na chini ya kituvu na hivo hakuweza kusimama akaendelea na shughuri zake.

Pili amekuwa akifarakana na mumewe Kila kukicha kwa sababu ya kutoshiriki vema tendo la ndoa na hivo kukosa amani ya familia nzima.wakati mwingine hata akifanya mapenzi anahisi MAUMIVU makali saana na hata kutokuwa damu baada ya tendo la ndoa.

Vilevile wakati mwingine amekuwa akitokwa na hedhi bila mpangilio na pia kutokuwa na uchafu ukeni usio wa kawaida Wenye harufu mbaya Jambo ambalo amekuwa akiona aibu anapokuwa kwe umati wa watu anakuwa anajisikia vibaya kwa kuogopa harufu mbaya ya uchafu unaomtoka saana ukeni.Hivyo hii hali ilimfanya akakosa kabisa matumaini ya kupona Wakati mwingine halali akapata usingizi na hiyo NI kwa sababu maumivu makali ya mgongo na nyonga na kuanza kudhoofika mwili kwa ujumla.
Lakini dah! Nashukuru mungu yule mama alipona tatizo lake na leo hii yupo fiti anafanya kazi zake vizuri maumivu yameisha na amerudisha furaha ya ndoa na familia kwa ujumla.Lakini pia pamoja na kumshukuru mungu vile vile nashukuru aliyetengeneza dawa ya C/24/7 na nyingine zilizowasaidia akapona mpaka na Leo yupo fiti .Hivyo na wewe Kama unachangamoto Kama hii utakuwa umeidhurumu nafsi yako Kama hutajaribu dawa hizo zilizotengenezwa madhubuti kutibu matatizo ya nyonga na mgongo pamoja magonjwa mengine ahsante na karibu saana tukusaidie.

What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data