Tiba ya chembe ya moyo

Tiba ya chembe ya moyo - Tanzania
Tiba ya chembe ya moyo - Tanzania
  • Tiba ya chembe ya moyo - Tanzania
  • Tiba ya chembe ya moyo - Tanzania
Description :

Chembe ya moyo kitaalam tunaiita *Angina Pectoris* ni tatizo linalowasumbua watu wengi sana kwa sasa hiyo hari hutokea pale moyo unapopata hewa ya oxygen kidogo tofauti na mahitaje yake

Hali hiyo inaweza kusababishwa na aidha kuziba kwa mishipa ya damu inayopeleka damu moyoni na kusababisha misuli ya moyo isipate damu ya kutosha inayobeba oxygen

Sababu nyingine ni pale moyo unapofanya kazi kubwa sana ya kusukuma damu kiasi kwamba kiwango cha oxygen ambacho moyo huo unapata kinakua hakitoshi.....hizi dawa zinatibu kabisa tatizo

Tumia zitakusaidia, ukichelewa kutumia dawa mishipa ya damu inayopeleka damu kwenye misuli ya moyo itaziba so utatakiwa kufanyiwa upasuaji ili kuizibua.......

Our safety tips

  • Listings with a "Shop" tag means that the publisher was curated by Jumia.
  • At all costs, avoid paying before seeing the item.
  • Avoid sending money through untraceable methods such as Western Union or Mobile Money.
  • Thoroughly check the item to make sure it's matches the assumed condition.
  • If the seller doesn't have a shop, meet with him in a public place (Mall, Gas station, workplace ...).
  • Do not give personal details (bank details, credit card numbers ...).
  • Beware of offers that are too good to be true.

What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data