Misugusugu Kibaha Viwanja Vinauzwa

Misugusugu Kibaha Viwanja Vinauzwa  - Tanzania
Misugusugu Kibaha Viwanja Vinauzwa  - Tanzania
  • Misugusugu Kibaha Viwanja Vinauzwa  - Tanzania
  • Misugusugu Kibaha Viwanja Vinauzwa  - Tanzania

Type de Transactionsell

Superficie381 m2

Weka maudhui :

✓viwanja vimepimwa na vina hati
✓bei yetu cash ni 8000/sqm na kwa installment(mienzi 6 mpaka 12) bei ni 8500/sqm
✓vipo karibu na checkpoint(ofisi za wakala wa vipimo)
✓vipo vya ukubwa mbalimbali kuanzia sqm 122 hadi sqm 717
eneo ni tambarare na linafaa kwa ajili ya makazi na biashara.
miundombinu ya maji na umeme tayari imeshafika.
tuna miradi mingine maeneo ya kigamboni kama cheka, kisota , mbutu na chekeni mwasonga... pia tuna miradi maeneo ya madame mivumoni, bunju mji mpya, mwapinga.Kibaha pwani tuna miradi maeneo ya vikawe, pangani , fukayosi na kwa dodoma tuna miradi maeneo ya ihumwa, chamwino, iyumbu, iyumbu, kitelela, nala, chahwa na itega.

Vidokezi vyetu vya usalama

  • Matangazo yaliyo na neno "Duka" yametolewa na Jumia.
  • Epuka kulipa chochote kabla ya kuonyeshwa bidhaa
  • Epuka kutuma pesa kwa njia zisizofuatilika kama vile Western Union au Pesa za Simu
  • Tazama kabisa unachokinunua, uhakikishe kuwa liko katika hali iliyotajwa kwenye tangazo
  • Kama muuzaji hana duka, kutane naye mahali pa umma (Mall, kituo cha gesi, mahali pa kazi ...)
  • Usipatiane maelezo yoyote ya kibinafsi (maelezo ya benki, nambari za kadi ya mkopo ...).
  • Jihadhari na bei zisizoaminika kuwa za ukweli.

Bidhaa gani unayo ya kuuza?

Uza kila kitu bure kupitia Jumia Deals.co.tz

Weka tangazo lako bure kuanzia sasa!
Tunasindika taarifa