Story ya Mr. Shapriya na huzuni yake

Story ya Mr. Shapriya na huzuni yake - Tanzania
  • Story ya Mr. Shapriya na huzuni yake - Tanzania
Description :

Deepesh ni Mbaba wa miaka 40 aliyefanya masomo Germany na kuingia kazini Bongo 70 kitu, hajawahi oa ila ana rafiki amtegemeyaye kama Profession yake. Ni ngumu kujua kati yao nani Deepesh, rafiki yake na boss wake anausumbufu wa kurefuka na imempa shida toka 70. Wote ni Mtu mmoja sahivi kwa Kufunikiana, yaliyobaki ni Story anayotembea nayo Mr. Shapriya, inasikitisha sana kua Kivuli muda wote huu nakushare haki zako. Hii ni Story ya Vizazi, muombeeni. Tumuombeeni.

What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data