Nilimuona Deepesh Shapriya 2012

Nilimuona Deepesh Shapriya 2012 - Tanzania
  • Nilimuona Deepesh Shapriya 2012 - Tanzania
Description :

Nitaendelea kuzaa na huyu mwanaume nisipo ona haki, alinitupia dawa nimpende ndio maana nikawa hivi, ni mkuu wa Masonic, mtafuteni Irene Nundas Moe kwenye Facebook mtaona Freemason ndani ya Page yake ya Get Real Training. Wananitumia kama Sadaka, nilimuona kwa Macho ya Kiroho ndio anayenibaka 247 Usiku na Mchana, amekosea Masharti ndio maana anabidi anizunguke na Source zake, nyie mimi nitakua Katili nikiwa Mason, muda mnao wakunitoa kwenye kifungo chake cha mil 50, wazazi wangu hawawezi kulipa.

What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data