NAWASAIDIA WANAWAKE KUONDOA UCHAFU NA HARUFU MBAYA SEHEMU ZA SIRI

NAWASAIDIA WANAWAKE KUONDOA UCHAFU NA HARUFU  MBAYA SEHEMU ZA SIRI - Tanzania
  • NAWASAIDIA WANAWAKE KUONDOA UCHAFU NA HARUFU  MBAYA SEHEMU ZA SIRI - Tanzania
Description :

JINSI YA KUEPUKA UCHAFU UNATOKWA SEHEMU ZA SIRI KWA MWANAMKE NA KUDUMISHA SAFI MDA WOTE BILA YA KUPOTEZA GHARAMA ILI KUEPUKA MAGONJWA YA UZAZI MFANO. PID, MAUMIVU CHINI YA KITOVU nk.
Kama wewe ni mwanamke ambaye umekuwa ukiangahika kuondokana kuweka vizuri sehemu zako za Siri kuwa Safi na kupunguza kero kwa mwenza wako wakati wa faraghakati wa kufanya mapenzi na hatimaye kukusababishia magonjwa usiyo tarajia kwa mda mrefu bila ya kuona matokeo yoyote nimekuandalia kitu cha muhimu.
Nimekuandalia somo la kukuonesha jinsi ya kuondoa uchafu na harufu mbaya sehemu za Siri zako kuwa safi mda wote ili kuepuka magonjwa mfano magonjwa ya uzazi kama maumivu chini ya kitovu ,kuziba kwa mirija ya uzazi,maumivu ya nyonga wakati wa hedhi,nk. Bila kutumia gharama na mda mrefu kuponyesha haraka Sasa Kama upo tayari comment hapo chini Kama unahitaji msaada au tucheki Whatsapp kwa maelezo na ushauri zaidi pamoja na dawa nzuri ya kuondoa tatizo lako ahsant saana .

Comment hapo chini upate msaada

What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data