MADAKTARI WAFICHUA SIRI YA KUKOSA HEDHI KWA WANAWAKE

MADAKTARI WAFICHUA SIRI YA KUKOSA HEDHI KWA WANAWAKE - Tanzania
MADAKTARI WAFICHUA SIRI YA KUKOSA HEDHI KWA WANAWAKE - Tanzania
  • MADAKTARI WAFICHUA SIRI YA KUKOSA HEDHI KWA WANAWAKE - Tanzania
  • MADAKTARI WAFICHUA SIRI YA KUKOSA HEDHI KWA WANAWAKE - Tanzania
Description :

Je umekosa HEDHI kwa miezi kadhaa?

Je umejaribu kutafuta ufumbuzi umekosa?

Sasa twende pamoja ,Kwanza Kama wewe umekuwa na tatizo la kukosa hedhi kwa mda mrefu nikupe pole kwakuwa ujumbe ninaoenda kukupa Wenda ukawa NI ujumbe muhimu saana wa kufungia mwaka ukiwa na afya Bora bila shida yoyote .
Na nasema hivi kwakuwa wenzako wametoa shukrani kwakupata suluhisho la tatizo hilo na mengine ya uzazi kwa wanawake .
Hivyo leo wakati watu wanaendelea kuadhimisha sikukuu ya Christmas pia MADAKTARI wametoa Siri ya wanawake wengi kukosa hedhi kwa mda mrefu na pia kuomba Kila mwenye tatizo Kama hili kupata matibabu kwa wakati ili kuokoa wimbi kubwa lenye kukabiliwa changamoto hii la mda mrefu.
Sasa Leo wametoa Siri ya Hilo tatizo.

Kwanza wanawake wengi kutokula mlo kamili.jambo ambalo ambalo linafanya homoni Kama vichochezi vya hedhi kutofanya kazi vizuri.

Wengi kutopendelea kula chakula kisichotokana na damu (mbogamboga).

Na hivyo imefanya wengi kupta madhara makubwa saana mmoja wa wanawake anaeleza madhara aliyo yapata .

""Yaani doctor nimekumbana na Mambo mengi yaani Kwanza hili tatizo lilinifanya kukosa usingizi kwan hali yangu ilikuwa mbaya ucku.

Pia hata wakati kufanya mapenzi nilikuwa napata maumivu makali Jambo ambalotulianza kushindana na mumewangu nikimkatalia kufanya tendo la ndoa ,nilikosa amaninkabisa na ndoa yangu kwa sababu hiyo.

Na mbaya zaidi nilikaribia kuwa mgumba kwani bahat nzuri niliwahi kupata matibabu .Na Hadi Leo naweza kusema naendelea vizuri napata hedhi Kama kawaida.

Zaidi ya hapo namshukuru saana
Mungu kwni ndiye muweza kuniokoa na huu ugonjwa .Lakini pamoja
kumshukuru mungu pia namshukuru doctor na mtu aliyetengeneza hii dawa mpaka kanifanya niwe na amani na afya yangu.
Hivyo Kama na wew unakabiliwa na changamoto hii utakuwa umeidhurumu nafsi yako Kama utashindwa kujaribu dawa hizi na pia ningekushauri ujaribu ahsant"""

Hayo NI maelezo ya mwanamke aliyepona tatizo lake la kukosa hedhi kwa mda mrefu .Sasa karibu na wew tunatoa ushauri Ofa ya Bure ya kuja kujifunza zaidi namna ya kujikinga na magonjwa SUGU yanayosumbua afya zetu Hasa ya uzazi kwa mwanamke.Tucheki WhatsApp au tuma sms upate ushauri Bure.

What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data