JINSI YA KUMALIZA TATIZO LA P.I.D SUGU

JINSI YA KUMALIZA TATIZO LA P.I.D SUGU  - Tanzania
  • JINSI YA KUMALIZA TATIZO LA P.I.D SUGU  - Tanzania
Description :



Post Ad
account_circle
Not logged in?


Sign In

Join Free
help
Help
keyboard_arrow_down
stars
Pro offers
keyboard_arrow_down
layers
Categories
keyboard_arrow_down

arrow_back
BACK
04 Oct 15:28
favorite_border
1 / 2
Are you interested in this listing?
phone
CALL THE SELLER
forum
SEND AN SMS

Are you interested in this listing?
phone
CALL THE SELLER
forum
SEND AN SMS

UJUMBE MUHIMU SANA KWA WAGONJWA WAS P.I.D re re
55,000 Tsh
INFORMATION
Category
Health & Medicine
Location
Kinondoni, Makumbusho
DESCRIPTION
Kama wewe ni magonjwa wa P.I.D na umekuwa na tatizo Hilo kwa miezi au miaka na umehangaika kwa kipindi kirefu bila kuona mafanikio mazuri .Basi naomba unisikilize kwa makini saana kwa sababu ujumbe ninaotaka kukupa katika dakika chache zijazo Wenda itakuwa ujumbe utakao kusaidia mwaka huu.

Na ninasema hivo kwa sababu huu ujumbe ninaokupa Kuna zaidi ya wagonjwa 540 wamepona kupitia ujumbe huu na nimeweza kuwasaidia kutokomeza tatizo lao la P.I.D na hawatumii Tena dawa .Kama na wewe unataka kuondokana na tatizo Hilo naomba uendelee kusoma maneno yafuatayo.

Kama wewe umekumbwa na tatizo Hilo kwa mda mrefu kwanza nataka nikupe pole saana kwa sababu naelewa maumivu ambayo unayapata kwa kuwa hata Mimi mwenyewe mke wangu wa kabisa amepitia changamoto hizo na tukahangaika saana kumpeleka mahospitalini kila kukicha na nusra afe kizazi kabisa kwani ugonjwa huo ulimlete madhara makubwa Sana mfano umeplekea.

1.Amekuwa hashiki mimba takribani miaka Murano na hata akishika inaharibika.
2.Amekuwa akikosa hamu ya tendonla ndoa kwa mda mrefu tu. Madhara mengine Ni
3.Kuvurugika kwa mfumo wa hormones kitaalamu tunaita (hormone imbalances) na pia.
4. Mirija ya uzazi kuziba kabisa.
Lakin mwishowe tuliweza kupata suluhisho kwa kutumia sawa za asili nakuweza kutokomeza kabisa tatizo Hilo na leo hii tumeweza kupata watoto Kama kawaida bila shida yoyote.
Hivyo na na wewe pia unaweza kupata suluhisho la tatizo lako kulingana na athari au kiwango cha ugonjwa huu wa P.I.D na ndo maana natoa ofa kwako kwa ajili ya kuondokana na tatizo lako milele na hutahitaji kutumia dawa za hospitalini .Na suluhisho lenyewe natoa dawa iliyotengenezwa na virutubisho mbalimbali ambayo vinasaidia kwa kiwango kikubwa.

Ila kwa watu watano kwanza watapata ofa kwa punguzo la Bei ya Tsh. 55000 tu badala ya 78000 elfu na kuongezewa kopo moja la bure kabisa hivyo wewe tu ukiwahi kabla ya watu watano kuisha utapata ofa yako ahsanteni saaana.


Our safety tips

  • Listings with a "Shop" tag means that the publisher was curated by Jumia.
  • Never send money to "book" an item, avoid paying before seeing the it.
  • Avoid sending money through untraceable methods such as Western Union or Mobile Money.
  • Thoroughly check the item to make sure it's matching the assumed condition.
  • If the seller doesn't have a shop, meet with him in a public place (Mall, Gas station, workplace ...).
  • Do not give personal details (bank details, credit card numbers ...).
  • Beware of offers too good to be true.

What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data