JE HUSHIKI MIMBA/UJAUZITO

JE HUSHIKI MIMBA/UJAUZITO - Tanzania
  • JE HUSHIKI MIMBA/UJAUZITO - Tanzania
Description :

JE HAUSHIKI MIMBA?
JE UNATAMANI MTOTO NA HUJAFANIKIWA?
SULUHISHO LA UGUMBA KWA WANAWAKE LIMEPATIKANA.

Ugumba kwa mwanamke, ni hali ya mwanamke kushiriki tendo la ndoa kwenye siku zake za hatari(siku za kushika mimba) na hatimaye kushindikana.

❇️VISABABISHI

⏭️Matatizo katika kiwanda cha kuzalisha mayai ya uzazi. ( Ovari)
⏭️Matatizo ya homoni kutokua sawa( hormonal Imbalance)
⏭️Matatizo ya hedhi kama:
❇️Kukosa hedhi kabisa
❇️Kupata hedhi kidogo sana au nyingi sana
❇️Kupata hedhi yenye maumivu makali sana
❇️Kupata hedhi nzito au nyepesi sana.
⏭️Mirija ya uzazi kuziba kutokana na maambukizi katika mfumo wa uzazi.
⏭️Vimbe kwenye mfumo wa uzazi.
❇️Vimbe kwenye Ovari
❇️Vimbe kwenye mirija ya uzazi..
❇️ Fangasi sugu na u.t.i sugu
❇️Kukosa uteute wauzazi
❇️PID

Bidhaa za asili zenye virutubisho ndio suluhisho pekee kwa mwanamke mwenye matatizo ya uzazi.

Bidhaa hizi hazina kemikali,zimethibitishwa na zina matokeo ya haraka sababu unapotumia hutibu tatizo na chanzo cha tatizo.

Kwa msaada na huduma zaidi wasiliana Nasi kupiga/WHATSAPP.

Our safety tips

  • Listings with a "Shop" tag means that the publisher was curated by Jumia.
  • At all costs, avoid paying before seeing the item.
  • Avoid sending money through untraceable methods such as Western Union or Mobile Money.
  • Thoroughly check the item to make sure it's matches the assumed condition.
  • If the seller doesn't have a shop, meet with him in a public place (Mall, Gas station, workplace ...).
  • Do not give personal details (bank details, credit card numbers ...).
  • Beware of offers that are too good to be true.

What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data