Imarisha Afya Ya Watoto Wako Kwa Kuwapa Virutubisho Sahihi!

Imarisha Afya Ya Watoto Wako Kwa Kuwapa Virutubisho Sahihi! - Tanzania
Imarisha Afya Ya Watoto Wako Kwa Kuwapa Virutubisho Sahihi! - Tanzania
  • Imarisha Afya Ya Watoto Wako Kwa Kuwapa Virutubisho Sahihi! - Tanzania
  • Imarisha Afya Ya Watoto Wako Kwa Kuwapa Virutubisho Sahihi! - Tanzania
Description :

#mychoco ni kirutubisholishe kizuri kwa mtoto ni mchanganyiko wa matunda, mbogamboga, vitamins & madini mbalimbali katika usawa ambao labla anazikosa katika sahani yake ya chakula cha kila siku huku atakua anapata kwa mfumo wa kirutubisho cha chocolate,
- inarejesha hamu ya kula,
- inaimarisha afya ya ubongo wa mtoto kutokana na dha iliyopo ndani yake na kumfanya mtoto kuwa mchangamfu,
- inaimarisha kinga ya mwili na kumkinga mtoto na magonjwa nyemelezi,
-inaondoa gesi tumboni,
-inaongeza damu mwilini kwa mtoto na mama mjamzito na kuongeza maziwa kwa mama anaenyonyesha!

mjari mwanao kwa kumwepusha kumpa makemikali yanayotokana na vyakula au vinywaji tunavyo wapa mfano soda si salama kwa mwanao! Badala yake mpe kirutubisho hichi ili uimarishe afya ya mwanao!

kwa msaada na namna ya kuipata call or whatsapp

What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data