HISTORIA YA DADA ANNA YAIBUA UJUMBE MZITO KWA WANAWAKE JUU YA HARUFU MBAYA NA UCHAFU UKENI.

HISTORIA YA DADA ANNA YAIBUA UJUMBE MZITO KWA WANAWAKE JUU YA HARUFU MBAYA NA UCHAFU UKENI. - Tanzania
  • HISTORIA YA DADA ANNA YAIBUA UJUMBE MZITO KWA WANAWAKE JUU YA HARUFU MBAYA NA UCHAFU UKENI. - Tanzania
Description :

Hello, Mimi na mume wangu tulioana miaka mitatu iliyopita na tangia tumeona hatukubahatika kupata mtoto,Sasa kama mwanamke niliingiwa na hofu na woga kwani niliamini ndoa yangu sasa ipo matatani na wakati mwingine mume alinitishia kuniacha na kama kawaida ya wanaume wa cku hizi hawachekewi kukutafutia bi mdogo.
Kwa kweli niliumia saana jamn nilitamani kufa na changamoto iliyokuwa kero kwangu ni kutokwa na majimaji machafu ukeni wakati mwingine yanakuwa kama maziwa ya mtindi, wakti mwngine njano,kahawia na ile nyekundu inayoambatana na damu vitu ambavyo vilifanya nikakosa amani na ndoa yangu kwani hata mume wangu alipokuwa akirudi kutoka kazini hakuwa na hamu na mimi tena.

Pia hasa kubwa kuliko sikuwa na uwezo wa kubeba ujauzito hivo nikaanza kuhangaika kutafuta msaada wa matibabu ya kitabibu basi nilitafuta dawa nyingi bila mafanikio nikakutana na madaktari bila mafanikio ,kiukweli nilisumbuka takribani miaka yote hiyo mitatu kwanza mume wangu akawa halali nyumbani akawa ni mtu wa kurudi ahsubuhi mara akawa anamaliza mpaka siku tatu analala nje ya ndoa nikijaribu kumuomba tujadili alinjia juu na kuniambia kama nimechoka kuishi naweza kuondoka kwetu lakini nilivumilia yote.Lakini katika hali ya kustaajabisha nikiwa nimehangaika sana na nikawa nimekosa tumaini na kukata tamaa nilipita pita kwenye mtandao nikakutana na page iliyokuwa inazungumzia elimu juu ya afya ya uzazi na doctor aliyetoa elimu hii ilikuwa bure kabisa na kwanza alinipa mbinu za kuondokana na tatizo la kutoa uchafu ukeni na akanipatia virutubisho tiba ambavyo nilitumia ndani ya miezi mitatu tu na nikaona mabadiliko baada ya kuzitumia.
Na mpaka leo hii mpenzi msomaji sina cha kusema zaidi kumshukuru Mungu kwani ndiye aliyeniwezesha kukutana na doctor huyu .Na pia nashukuru saaana mtu aliyetengeneza hizi dawa zake kwani bila yeye nisingekuwa
ni hapa nilipo kwani alinifanyia uchunguzi na kugundua nilikuwa na matatizo ya homoni ndo maana nilikuwa sipati mimba na uchafu ulitokana na maambukizi katika mfumo wa uzazi baada ya hapo akanipa mbinu za kufanya kupunguza maambukizi kabla ya kutumia dawa ambazo nimeona nishare na ww kama unachangomoto hii na mwisho nilirudisha tumaini la ndoa yangu kwani nilipata mtoto baada ya mwaka mmoja tu hivyo naomba utumie hizi mbinu kutatua changamoto ya uchafu na harufu mbaya ukeni na matatizo mengine kwa ujumla ya afya ya uzazi na pia toa comments ili upate elimu bure njia za asili za kutatua changamoto hizi ahsante soma mbinu hizi hapa chini

Our safety tips

  • Listings with a "Shop" tag means that the publisher was curated by Jumia.
  • At all costs, avoid paying before seeing the item.
  • Avoid sending money through untraceable methods such as Western Union or Mobile Money.
  • Thoroughly check the item to make sure it's matches the assumed condition.
  • If the seller doesn't have a shop, meet with him in a public place (Mall, Gas station, workplace ...).
  • Do not give personal details (bank details, credit card numbers ...).
  • Beware of offers that are too good to be true.

What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data