HII NI SIRI MPYA KUBWA KULIKO KWA AJILI YAKO

HII NI SIRI MPYA KUBWA KULIKO KWA AJILI YAKO - Tanzania
HII NI SIRI MPYA KUBWA KULIKO KWA AJILI YAKO - Tanzania
HII NI SIRI MPYA KUBWA KULIKO KWA AJILI YAKO - Tanzania
HII NI SIRI MPYA KUBWA KULIKO KWA AJILI YAKO - Tanzania
  • HII NI SIRI MPYA KUBWA KULIKO KWA AJILI YAKO - Tanzania
  • HII NI SIRI MPYA KUBWA KULIKO KWA AJILI YAKO - Tanzania
  • HII NI SIRI MPYA KUBWA KULIKO KWA AJILI YAKO - Tanzania
  • HII NI SIRI MPYA KUBWA KULIKO KWA AJILI YAKO - Tanzania
Description :

KUJUA KAMA UTAPATA MSAADA KAMILI TOKA KWANGU UNATAKIWA UWEZE KUWA NA JIBU LA NDIYO KWA KATI YA HAYA MASWALI.
1. Umeshatumia madawa aina mbalimbali sana hadi huna uhakika kama inayofata itakusaidia kweli au itakuwa kama hizo zingine?
2. Kuna wakati unajiuliza hivi itawezekana kweli au ndobasi tenda Mungu kapenda uwe hivo?
3. Inabidi ujiridhishe tu kwa kujisemea labda hilo tatizo ni la wengi na huwenda halina tiba?
4.Unajitaidi sana kutafuta dawa sahihi lakini kila ukipata dawa haikusaidii vile unavotaka?
5. Umeshajabu kutumia dawa ambazo kuna weengine unajua kabisa au umewahi kuskia wametumia na zimewasaidia lakini kwako hazijakupa matokeo unayotaka

What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data