Deepesh Shapriya hana Nguvu za Kiume

Deepesh Shapriya hana Nguvu za Kiume  - Tanzania
  • Deepesh Shapriya hana Nguvu za Kiume  - Tanzania
Description :

Kanitolea mahali mil 50 sasa anataka niilipe ndio maana anafanya Fujo zote hizi kuniudhi, hana Mke wala Watoto, mimi ndio nimezaa nae watoto wa 4 na sahivi anakuja Nyumbani kishirikina kunibaka ili asipoteze Nguvu zake za Kiume. Mkimuona mjue anatishia watu kuwaua ili anitese mimi, sahivi yupo Mtandaoni kama Kila Mwanaume, anadai hao ni watoto wake lakini hajawahi zaa ni Tasa, naomba mmtafutie Mke ili anisahau, Sijawahi mpenda ni mkorofi sana ananisingizia. Anaitwa Deepesh Shapriya.

What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data