WATAALAMU WATOA MBINU MBADALA ZA KUJITIBIA MAGONJWAUZAZI KWA WANAWAKE BILA KUTUMIA MADAWA YENYE KEMIKALI NYINGI

 WATAALAMU  WATOA MBINU MBADALA ZA KUJITIBIA MAGONJWAUZAZI KWA WANAWAKE BILA KUTUMIA MADAWA YENYE KEMIKALI NYINGI - Tanzania
  •  WATAALAMU  WATOA MBINU MBADALA ZA KUJITIBIA MAGONJWAUZAZI KWA WANAWAKE BILA KUTUMIA MADAWA YENYE KEMIKALI NYINGI - Tanzania
Description :


Kama wewe NI mwanamke na umekuwa ukisumbuliwa na tatizo la hormones kutokubalance na umekuwa na tatizo Hilo kwa miaka Sasa naumeweza kuhangaika na tatizo lako kwa kipindi kirefu na vile umetafta msaada bila mafanikio .Basi naomba usome ujumbe huu ninaokupa Wenda ukawa ujumbe muhimu saana kwako.Na ninasema hivyo kwa sababu ujumbe huu ninaokupa umewasaidia wenye tatizo Kama lako Saudi ya wanawake 100 na wamepona kabisa hawahangaiki Tena na Madawa ya mahospitalini.
Basi Kama wewe NI mmoja Kati ya wenye tatizo Hilo kwa mda mrefu kwanza ningependa kukupa pole saaana kwani naelewa maumivu na shida wanazopata wanawake wenye tatizo Hilo kwakuwa wote niliowasaidia wamezunguka mahospitali ,wametumia fedha nyingi lakini Hawakupata unafuu kabisa na zaidi Saudi wamekuwa wakipatwa matatizo mengi saana Kama yafuatayo.

⏩Maumivu wakati wa tendon la ndoa

⏩ ```Maumivu chini ya kitovu wakati wa hedhi.

⏩Kukosa hamu ya tendo la ndoa.```

⏩Siku za hedhi kubadilika``` badilika.

⏩Kukosa hedhi kwa muda mrefu.

⏩Kutoa damu yenye mabonge mabonge wakati wa hedhi.

⏩Uchovu wa mara kwa mara

⏩Kutoshika ujauzito kwa muda mrefu.

⏩Mimba kuharibika mara kwa mara.

⏩Maumivu wakati wa tendo la ndoa.

⏩UTI.

⏩Kuzeeka mapema

⏩Kuziba mirija ya uzazi.

⏩ ```Uvimbe(fibroids &cysts).

SURUHISHO LAKE.
Zipo SURUHISHO rahisi saana endapo utaamua kumaliza kabisa tatizo lako ,Ambazo unaweza kujitibia na hutaweza Tena kutumia dawa za mahospitalini na kutokomeza kabisa matatizo hayo. Na SURUHISHO lenyewe NI kutumia mafuta special tuliyo nayo katika office zetu amabaya yanaponyesha kulingana na ugonjwa ulivyo Kama NI kwa kiasi kikubwa umeathirika saana hata mda was kupona itachukua mda mrefu.Ndiyo maana tunatoa ofa Bure kabisa kwa watu watatu wakwanza kutucheki Whatsapp .Hivyo ukiwahi utapata ofa ya Bure kabisa ya mafuta yetu special ili uweze kujitibia na karibu saana wahi Sasa ofa inaisha baada ya siku tatu tu ahsanteni saana

Our safety tips

  • Listings with a "Shop" tag means that the publisher was curated by Jumia.
  • Never send money to "book" an item, avoid paying before seeing the it.
  • Avoid sending money through untraceable methods such as Western Union or Mobile Money.
  • Thoroughly check the item to make sure it's matching the assumed condition.
  • If the seller doesn't have a shop, meet with him in a public place (Mall, Gas station, workplace ...).
  • Do not give personal details (bank details, credit card numbers ...).
  • Beware of offers too good to be true.

What do you have to sell?

Sell everything for free on jumia.co.tz!

Post a Free Ad Now!
Processing data